zeddy comedian

Comedienne Zeddy opens up on losing her second child

– Churchill show starlet Zainabu Zeddy has come out to talk about the pain she went through after giving birth to a stillborn baby.

– Zeddy comedian did so in a bid to encourage mothers who have been through the same experience.

Speaking on her Instagram page, the lass revealed that she sunk into depression to a point of committing suicide after losing her second born baby boy.

“Kwa wale hawajui vile kunaenda..pale Fb hua tunaongea mambo ya Depression hii ilikua story yangu ➡️Morning Fam!naona inbox mambo ni Depression tu!hakuna Mtu haezi pata so acheni kuona haya!” She wrote.

Zeddy narrated how she bought baby products, clothes and many other things hoping that she would one day hold her bundle of joy. However, this didn’t happen as her son died during the delivery process.

Story yangu nikua na ball ya second born nikafikisha 9 months vizuri bt after kujifungua Mtoto hakulia tayari alikua amefariki😥nilishindwa kulia wala kuongea yaani sikujua cha kufanya after hiyo miezi yote uchungu mwingi natoka hossy bure!” she said adding:

“Back kiasi nilikua naenda clinc Private hizi za Mtaa bt wakati wakujifungua wakasema juu first born ilikua C’s hawata risk,nikaenda Kiambu nikapata hakuna vitanda ikabidi nipelekwe Pumwani. So after kupoteza mtoto unawekwe ward moja na Mama na Watoto wao sema stress kila mmoja ananyonyesha wewe uko solo😥mmoja akitaka kwenda choo anaita mwingine amuangalilie mtoto yaani wana kuavoid kama ukoma juu wanaona kama utaiba mtoto.”

The comedienne also faced stigma after she was admitted in the hospital’s maternity ward. This forced her to stay indoor for about 3 months.

READ ALSO:

After 2 days ni karudi hm Ngai!!naona vile nilikua nimefanya shopping ya Baby boy everything was blue,kuna na marafiki 2 walikua na ball nikawaita wagawane vitu juu the more na ziona mawazo yanazidi!wakahepa ati nawapea nguo za maiti 😪.

My friends…. nilijifungia kwa nyumba 3 good months bila kuongea na mtu ni dawa za kichwa tu nakunwa juu ukifikiria kutoka nje kidogo mtu anapita sasa Mama Shamim mgeni alikuja?naanza kulia tena,nikaa kwa nyumba watu wangu!!sikua na mtu wakuongea naye nilitamani kujiuwa kila wakati, lakini rafiki yangu mmoja Mwenyezi Mungu amurehemu akaanza kunitembelea tunaongea hadi nikajikubali.”

After going through all this, the mother of one mentioned that by talking and sharing her story with mothers facing the same challenges, she hopes that it would give them courage and confidence to face life again.

“So Watu wangu kuongea nikuzuri kunazuiya mambo mengi. Ombi langu ni moja kwa hospitali zote Mama akipoteza mtoto apewe Counseling🙏,” she concluded.

 

View this post on Instagram

 

Kwa wale hawajui vile kunaenda..pale Fb hua tunaongea mambo ya Depression hii ilikua story yangu ➡️Morning Fam!naona inbox mambo ni Depression tu!hakuna Mtu haezi pata so acheni kuona haya! Story yangu nikua na ball ya second born nikafikisha 9 months vizuri bt after kujifungua Mtoto hakulia tayari alikua amefariki😥nilishindwa kulia wala kuongea yaani sikujua cha kufanya after hiyo miezi yote uchungu mwingi natoka hossy bure! back kiasi nilikua anaenda clinc Private hizi za Mtaa bt wakati wakujifungua wakasema juu first born ilikua C’s hawata risk,nikaenda Kiambu nikapata hakuna vitanda ikabidi nipelekwe Pumwani. So after kupoteza mtoto unawekwe ward moja na Mama na Watoto wao sema stress kila mmoja ananyonyesha wewe uko solo😥mmoja akitaka kwenda choo anaita mwingine amuangalilie mtoto yaani wana kuavoid kama ukoma juu wanaona kama utaiba mtoto. After 2 days ni karudi hm Ngai!!naona vile nilikua nimefanya shopping ya Baby boy everything was blue,kuna na marafiki 2 walikua na ball nikawaita wagawane vitu juu the more na ziona mawazo yanazidi!wakahepa ati nawapea nguo za maiti 😪 My friends..nilijifungia kwa nyumba 3 good months bila kuongea na mtu ni dawa za kichwa tu nakunwa juu ukifikiria kutoka nje kidogo mtu anapita sasa Mama Shamim mgeni alikuja?naanza kulia tena,nikaa kwa nyumba watu wangu!!sikua na mtu wakuongea naye nilitamani kujiuwa kila wakati, lakini rafiki yangu mmoja Mwenyezi Mungu amurehemu akaanza kunitembelea tunaongea hadi nikajikubali. So Watu wangu kuongea nikuzuri kunazuiya mambo mengi. Ombi langu ni moja kwa hospitali zote Mama akipoteza mtoto apewe Counseling🙏 Depression part 2 loading…

A post shared by Zeddy Comedian (@zainabuzeddy) on

Loading...